(A)ngel's (F)riends (C)lub
♥️ Nếu bạn chưa là thành viên của AFC thì sao bạn không vào tham gia với bọn mình nhỉ ^.^ ♥️
Chúc bạn có những giây phút thật vui và thư giãn tại AFC ♥️
♥️ Nếu bạn chưa là thành viên của AFC thì sao bạn không vào tham gia với bọn mình nhỉ ^.^ ♥️
Chúc bạn có những giây phút thật vui và thư giãn tại AFC ♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to AFC!!! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vietsub-Kara-MemoriesXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Aug 10, 2011 2:36 pm
ngày hôm nay để quên đi ngày hôm qua, ngày hôm nay để hướng tới ngày mai, cuộc sống của ta chính là ngày hôm nay
Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_06
Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_01Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_02Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_03
Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_04yenvidiep080297Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_06
Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_07Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_08Vietsub-Kara-Memories Bgavatar_09
A.F.Cer - yenvidiep080297
-‘๑’- ¤Thiên Thần Tập Sự¤ -‘๑’-
-‘๑’- ¤Thiên Thần Tập Sự¤ -‘๑’-
Mình là : Nữ Birthday Birthday : 08/02/1997
Đến từ Đến từ : thiên đường hạnh phúc
Châm ngôn Châm ngôn : ngày hôm nay để quên đi ngày hôm qua, ngày hôm nay để hướng tới ngày mai, cuộc sống của ta chính là ngày hôm nay
Mình là : Nữ
Birthday Birthday : 08/02/1997
Đến từ Đến từ : thiên đường hạnh phúc
Châm ngôn Châm ngôn : ngày hôm nay để quên đi ngày hôm qua, ngày hôm nay để hướng tới ngày mai, cuộc sống của ta chính là ngày hôm nay

Vietsub-Kara-Memories Vide

Bài gửiTiêu đề: Vietsub-Kara-Memories
http://conankun.yourme.net/

Đây là bài hát yêu thích của mình và được 1 người chị mà mình yêu quý làm sub tặng mình. Mình rất thích lời của bài hát này. Nó da diết và giống như lời than oán của 1 cô gái vậy. Mong các bạn ủng hộ và cho lời bình về bài hát này nhé.

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chữ kí của yenvidiep080297

Vietsub-Kara-Memories

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang