(A)ngel's (F)riends (C)lub
♥️ Nếu bạn chưa là thành viên của AFC thì sao bạn không vào tham gia với bọn mình nhỉ ^.^ ♥️
Chúc bạn có những giây phút thật vui và thư giãn tại AFC ♥️
♥️ Nếu bạn chưa là thành viên của AFC thì sao bạn không vào tham gia với bọn mình nhỉ ^.^ ♥️
Chúc bạn có những giây phút thật vui và thư giãn tại AFC ♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to AFC!!! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

»Người trong tim tôiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Sep 28, 2011 5:43 pm
Khi đến phút cuối nếu ta không bỏ cuộc, thì tuyệt vọng sẽ biến thành hy vọng
»Người trong tim tôi Bgavatar_06
»Người trong tim tôi Bgavatar_01»Người trong tim tôi Bgavatar_02»Người trong tim tôi Bgavatar_03
»Người trong tim tôi Bgavatar_04.:Po_Love:.»Người trong tim tôi Bgavatar_06
»Người trong tim tôi Bgavatar_07»Người trong tim tôi Bgavatar_08»Người trong tim tôi Bgavatar_09
A.F.Cer - .:Po_Love:.
♥•.ღ°• Đại Thiên Thần •.ღ°•♥
♥•.ღ°• Đại Thiên Thần •.ღ°•♥
Mình là : Nữ Birthday Birthday : 19/03/1993
Đến từ Đến từ : * Vương quốc truyện tranh *
Châm ngôn Châm ngôn : Khi đến phút cuối nếu ta không bỏ cuộc, thì tuyệt vọng sẽ biến thành hy vọng
Mình là : Nữ
Birthday Birthday : 19/03/1993
Đến từ Đến từ : * Vương quốc truyện tranh *
Châm ngôn Châm ngôn : Khi đến phút cuối nếu ta không bỏ cuộc, thì tuyệt vọng sẽ biến thành hy vọng

»Người trong tim tôi Vide

Bài gửiTiêu đề: »Người trong tim tôi

Nhân dịp vui này của anh em muốn gửi lời chúc mừng đến anh ^^. Anh là người mà em rất mến rất mến, mà phải nói là anh chiếm phần ko nhỏ trong trái tim của em. Em biết, xung quanh anh còn rất nhiều người yêu anh thích anh. Em cũng biết mình ko xứng với anh nhưng em ko sao ngăn đc tình cảm của mình đối với anh. Em hoàn toàn bó tay với trái tim mình rồi anh à. Em ko thể lấy lý trí để điều khiển con tim đc vì những câu trả lời xuất phát từ chữa TÂM luôn là câu trả lời chính xác nhất và.... em ko phủ nhận là em thích anh! Qúa Khứ, Hiện Tại và Tương Lai em sẽ mãi thích anh, ko bao giờ ngừng.................Em chúc anh luôn thành công trên con đường đầy chông gai này và anh sẽ ko bao giờ chảy máu vì đạp trúng gai, anh nhé! Mãi yêu anh

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chữ kí của .:Po_Love:.

»Người trong tim tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang